——12—T—Number.1 —Hùng Vuơng High School—
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Welcome to Www.hv12t.tk Chào mừng các bạn đến với Forum Của Lớp 12T .Hãy đăng ký và kích hoạt tài khoản ngay.Chúc các bạn có những giờ phút vui vẻ và thoải mái với Www.hv12t.tk

Join the forum, it's quick and easy

Welcome to Www.hv12t.tk Chào mừng các bạn đến với Forum Của Lớp 12T .Hãy đăng ký và kích hoạt tài khoản ngay.Chúc các bạn có những giờ phút vui vẻ và thoải mái với Www.hv12t.tk

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3

Chunhiem12t
mystery
Admin
7 posters

Go down

Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3 Empty Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3

Bài gửi  Admin Thu May 19, 2011 9:42 am

Sau quãng thời gian 3 năm học. Thực sự nó trôi qua thật là nha. Ngỡ như ngàx hôm qua thôi. Tất cả 49 gương mặt bứơc vào lớp 10t vs nhữmg gương mặt khác nhau . Lạ lẫm . Rồi thời gian trôi qua. Bao kỉ niệm buồn vui trôi qua. Thực sự ko ai kả. Ko ai muốn có ngày 23.05.2011 ngày mà chúng ta phải chia tay nhau. Nhưng rồi ngày đó kũng sắp đến .chỉ còn vài ngày nữa thôi. Kái mốc chấm dứt quãng thời gian học cấp 3. Khỏang time đẹp nhất kủa học sinh. Trong tâm trí ai chắc kũng có những tâm trạng riêng tư. Riêng tôi , hán sơn . 1 h.s ngich ngợm . Tôi kũng rất rất buồn . Tôi rất muốn khóc khi viết bài này. 48 gương mặt. Tôi ko muốn phải xa ai kả. Hux. Nhưng mà ko có cuộc vui nào mà ko kết thúc . Chúng ta phải biết chấp nhận lấy nó thôi . Tôi mong mọi ng hay tao nên 1 buổi chia tay đẽp . Và haỹ làm như thầy Trung hóa nói . " Như chưa từng có cuộc chia ly" . Tôi yêu mọi nguời nhiều lắm .hãy nhớ đến tôi nhé mọi người .
Thân! ADmin ( hán sơn )
Admin
Admin
Admin
Admin

http://12thv.tk/

Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3 Empty Hay

Bài gửi  mystery Fri May 20, 2011 12:56 pm

co le t la ng vinh du khi dc la ng t2 dat chan vao web ne.Ngi den ngay 23.5.2011 chac chan se de lai cho 49 thanh vien 12t bao ki niem. cu ngi den viec fai xa nhau la bun....hix...hu..hu .du xa nhau ve dia ly nhung chung ta dung cach xa tinh cam,hay luon giup do khi co ng can giup do neu b co the nhe...t iu tat ca moi ng...
mystery
mystery

Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3 Empty Ngày 23.5

Bài gửi  Chunhiem12t Fri May 20, 2011 8:54 pm

Sắp tới ngày các em chia tay thầy cô, chia t ay mái trường HÙng Vương. Không như những kỳ hè khác, những kỳ hè mà các em tan rồi lại hợp. Lại ríu rít với bao câu chuyện buồn vui trong dịp hè, rồi lại phải ngồi yên nghe ông giáo già mắng mỏ. bây giờ các em sẽ chia tay, nhưng có lẽ sẽ lâu lắm để có thể tập trung đông đủ được. Lâu lắm đấy. Có lẽ đây là những thời khắc cuối cũng của lớp 12T. Như hạt giống, nó chết đi để nảy mầm, sinh hoa kết quả, và như vậy nó sẽ mãi mãi tồn tại. 12T cũng vậy, đã đến lúc các em nảy mầm, trổ sinh hoa trái. đã đến lúc các em mơ về những phương trời mà ta hằng ao ước. Và như vậy 12T sẽ mãi tồn tại trong thầy, trong các thành viên của lớp. những thời khắc này, các em hãy đoàn kết như đã từng đoàn kết, hãy vui đùa, sẻ chia với nhau. Và đặc biệt, hãy xin lỗi, và tha thứ cho nhau những bất đồng trong những năm qua, để các em có những ngày tháng còn lại bên nhau thật tuyệt vời, và có nhiều kỷ niệm đẹp. Mai này, khi gặp nhau trên bước đường đời, ta còn nhiều kỷ niệm để kể lại, và tâm sự với nhau nhiều hơn!
Nhớ lắm 12T

Chunhiem12t

Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3 Empty Re: Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3

Bài gửi  ae.12t.tuvjt Thu May 26, 2011 6:27 pm

Thời gian cứ thấm thoát trôi đi để xuân đến hè qua, đông tàn thu rụng, để bao lần cánh bướm phượng lại khoe mình cùng dòng lưu bút. Hoa phượng, hoa học trò, màu hoa chia ly vẫn luôn rực rỡ lung linh trong ánh nắng mặt trời như tâm hồn học sinh vẫn trắng trong, hồn nhiên, tinh nghịch. Phượng vẫn đỏ thắm, áo trắng vẫn vô tư nhưng có ai hay rằng những đợt sóng thời gian lần lượt cuốn trôi, cướp đi những tháng ngày vui vẻ chỉ còn chăng những kỷ niệm luyến nhớ của một thời "không sách vở cầm tay, có tâm sự đi nói cùng cây cỏ".

Cuộc vui nào không có ngày tàn, hạnh phúc nào là vĩnh cửu. Dù cho tất cả đã trôi qua nhưng vẫn tồn tại bất tử trong mỗi chúng ta những dấu ấn khó phai mờ. Rơi rớt đâu đây trong tiếc nuối tà áo dài trắng trinh nguyên, đôi mắt buồn bâng khuâng luyến nhớ, và nửa vầng trăng chẳng còn dịp để tròn...

Những kỷ niệm đẹp của thời áo trắng vẫn sống mãi trong tâm hồn của mỗi chúng ta ! Cho dù đã qua rồi nhưng lòng vẫn nhớ. Trang Thời Áo Trắng được mở ra với mong ước giúp các bạn hồi tưởng lại những kỷ niệm đẹp của quãng đời học sinh nơi quê nhà.

Các bạn hãy nối tiếp những dòng suy nghĩ của mình nhé!
ae.12t.tuvjt
ae.12t.tuvjt

http://me.zing.vn/tieuho113_pt/profile

Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3 Empty HIPKA

Bài gửi  hipka Mon May 30, 2011 7:29 pm

[color=Red][b]Nếu ngày mai tớ trở thành người nổi tiếng. Gặp tớ giữa đường bạn đừng ngại tớ nghe. Cứ nhìn tớ như ngày xưa bạn thấy. Đừng nên nghĩ tớ quá xa vời. Nếu một ngày tớ là kẻ ăn xin. Thì bố thí cho tớ vài kỷ niệm. Dù rất nhỏ nhưng đừng nên khinh tớ. Vì tớ vẫn là tớ của ngày xưa. Nếu ngày mai tớ chẳng biết đường về. Hãy chỉ giùm tớ con đường đi đúng đắn. Đừng để tớ sa chân nơi bùn nhớp. Lúc rút chân lên thì đã bẩn mất rồi. Nếu ngày mai tớ gặp bạn giữa đường. Thì ta sẽ nhìn nhau và cười nhé. Đừng nên trách và đừng nên đánh mất. Cả một thời ta là bạn của nhau!

[/b][/color]
hipka
hipka

Bài gửi  thao_duck Sun Jun 05, 2011 7:59 am

huhhuu.....lo vao chu de nee lo tay kich tra nhoi lai chang bit noi gi nua...ngai ghee..to k co y kien gi dau chi thay bun thui.nhung noi bun ne cang lon khi hom nay ket thuc thi tot nghiep.khong bit thay co giao nha minh co coi chat truong khac khong.hichic.thay co den coi truong minh toan este voi andehit thui.cai mon the minh thi cho bao nhau tet nhung den mon..mu..ti't.....thi chat den noi khong tho noi...dung la oan gia

thao_duck

Bài gửi  somitlenmang Sun Jun 05, 2011 11:33 am

thj` oan gja ngõ hẹp ma`, các cụ dạy cấm có saj
Mà cái bọn kia phẩy văn có cao đâu ma` viết như thật ý
somitlenmang
somitlenmang

Bài gửi  ae.12t.tuvjt Tue Jun 07, 2011 8:11 am

Bít đc thì đã quá muộn
ae.12t.tuvjt
ae.12t.tuvjt

http://me.zing.vn/tieuho113_pt/profile

Sự kiện kết thúc 3 năm học cấp 3 Empty ge

Bài gửi  mystery Sun Jul 10, 2011 4:29 pm

c Quang noi cu nhu thanh ong cu y oy y...
mystery
mystery

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content